All stars receive awards at 31st Star Awards for TV

62

Matagumpay na idinaos ng Philippine Movie Press Club (PMPC) ang Gabi Ng Parangal ng 31st Star Awards For Television, Linggo, ika-12 ng Nobyembre 2017, sa Henry Lee Irwin Theater sa Ateneo de Manila University.

fb_img_1510611079402

Hosts ang magkapatid na Ruffa at Richard Gutierrez kasama sina Jodi Sta. Maria at Robi Domingo.

fb_img_1510611066786

Inawit nina Ronnie Liang, Jason Dy, Kris Lawrence, Radha at Jessa Zaragosa ang mga themesong ng teleseryes.

fb_img_1510611191794

Sing and dance naman sina Elmo Magalona at Janella Salvador kasama ang Boyband.Ph at bilang tribute sa Ading Fernando Lifetime Achievement Awardee na si Vic Sotto, inawitan siya nina Vina Morales and The Company.

fb_img_1510611215053

Ipinagkaloob ang Excellence In Broadcasting kay Martin Andanar; Longest Running Daytime Drama Anthology ang Maynila at German Moreno Power Tandem ang dalawang sikat na loveteam na JoshLia (Joshua Garcia & Julia Barretto) at Roc San (Rocco Nacino & Sanya Lopez).

Mula sa pamunuan ng pangulong Fernan de Guzman, mga opisyal at miyembro, ang 31st PMPC Star Awards For Television ay handog ng Airtime Marketing Philippines, Inc. ni Ms. Tess Celestino at sa direksyon ni Bert de Leon.

Mapapanood ang kabuuan ng show sa ABS-CBN’s Sunday’s Best, sa ika-19 ng Nobyembre, 2017.

Narito ang mga nanalo:

Best TV Station: ABS-CBN 2
Best Primetime Drama Sries: (TIE) La Luna Sangre (ABS-CBN 2) AND Alyas Robin Hood (GMA 7)
Best Daytime Drama Series: The Greatest Love (ABS-CBN 2)
Best Drama Actress: Sylvia Sanchez (The Greatest Love/ABS-CBN 2)
Best Drama Actor: (TIE) Dingdong Dantes (Alyas Robin Hood/GMA 7) AND Ruru Madrid (Encantadia/GMA 7)
Best Drama Supporting Actress: Aiko Melendez (Wildflower/ABS-CBN 2)
Best Drama Supporting Actor: Daniel Fernando (Ikaw Lang Ang Iibigin/ABS-CBN2)
Best Child Performer: Nayomi “Heart” Ramos (My Dear Heart/ABS-CBN 2)
Best New Male TV Personality: Tony Labrusca (La Luna Sangre/ABS-CBN 2)
Best New Female TV Personality: Mikee Quintos (Encantadia/GMA7)
Best Drama Anthology: Ipaglaban Mo (ABS-CBN 2)
Best Single Performance By An Actress: Maricel Soriano (MMK-Baso/ABS-CBN 2)
Best Single Performance By An Actor: (TIE) John Estrada (MMK-Mansanas at Juice/ABS-CBN 2) AND Alden Richards (Eat Bulaga Lenten Special/Kapatid/GMA 7)
Best Public Service Program: Wish Ko Lang (GMA 7)
Best Public Program Host: Vicky Morales (Wish Ko Lang/GMA 7)
Best Gag Show: Goin’ Bulilit (ABS-CBN 2)
Best Comedy Show: Pepito Manaloto (ABS-CBN 2)
Best Comedy Actor: Jobert Austria (Banana Sundae/ABS-CBN 2)
Best Comedy Actress: Ai Ai delas Alas (Hay! Bahay!/GMA 7)
Best Musical Variety Show: ASAP (ABS-CBN 2)
Best Variety Show: Sunday Pinasaya (GMA 7)
Best Female TV Host: Marian Rivera (Sunday Pinasaya/GMA7)
Best Male TV Host: Vice Ganda (It’s Showtime/ABS-CBN 2)
Best Game Show: Wowowin (GMA 7)
Best Game Show Host: Luis Manzano (Minute To Win It/ABS-CBN 2)
Best Educational Program: Matanglawin (ABS-CBN 2)
Best Educational Progam Host: Kim Atienza (Matanglawin/ABS-CBN 2)
Best Celebrity Talk Show: Gandang Gabi Vice (ABS-CBN 2)
Best Celebrity Talk Show Host: Boy Abunda (Tonight With Boy Abunda/ABS-CBN 2)
Best Documentary Program: I Witness (GMA 7)
Best Documentary Program Host: Sandra Aguinaldo, Kara David (I Witness/GMA 7)
Best Documentary Special: Di Ka Pasisiil (ABS-CBN 2)
Best Horror/Fantasy Program: Wansapanataym (ABS-CBN 2) Best Magazine Show: Kapuso Mo Jessica Soho (ABS-CBN 2)
Best Magazine Show Host: Korina Sanchez (Rated K/ABS-CBN 2)
Best News Program: TV Patrol (ABS-CBN 2)
Best Male Newscaster: Arnold Clavio (Saksi/GMA 7)
Best Female Newscaster: Bernadette Sembrano (TV Patrol/ABS-CBN 2)
Best Morning Show: Unang Hirit (GMA 7)
Best Morning Show Host: Anthony Taberna, Jorge Carino, Atom Araullo, Amy Perez, Winnie Cordero, Ariel Ureta (Umagang Kay Ganda/ABS-CBN 2)
Best Public Affairs Program: (TIE) The Bottomline With Boy Abunda (ABS-CBN 2) AND Sa Ganang Mamamayan (NET 25)
Best Public Affairs Program Host: Boy Abunda (ABS-CBN 2)
Best Travel Show: Landmarks (NET 25)
Best Travel Show Host: Drew Arellano (Byahe Ni Drew/GMA News TV)
Best Lifestyle Show: The World Of Gandang Ricky Reyes (GMA News TV)
Best Lifestyle Show Host: Solenn Heusaff & Rhian Ramos (Taste Buddies/GMA News TV)
Best Talent Search Program: ASOP (UNTV 37)
Best Talent Search Program Host: Luis Manzano & Toni Gonzaga (The Voice Teens/ABS-CBN 2)

SPECIAL AWARDS:
Ading Fernando Lifetime Ahievement Award: Vic Sotto
Excellence In Broadcasting: Martin Andanar
Longest Running Daytime Drama Anthology: Maynila
German Moreno Power Tandem: JoshLia (Joshua Garcia & Julia Barretto) and RocSan (Rocco Nacino & Sanya Lopez)

Male Star of The night
Richard Gutierrez

Female star of the night
Jessa Zaragosa

Male Face of the night
Robi Domingo

Female Face of the night
Ali Forbes

Leave a comment